

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAJI
MAMLAKA YA MAJI SAFI NA USAFI WA MAZINGIRA KAHAMA – (KUWASA)



Simu : 028-2710349
Nukushi : 028-2710349
Barua pepe : info@kuwasa.go.tz
Tovuti : www.kuwasa.go.tz

S. L. P 102
KAHAMA
SHINYANGA



FOMU YA MAOMBI YA HUDUMA YA MAUNGANISHO MAPYA YA MAJISAFI

Tarehe..../..../20.....

PICHA
YA
MTEJA

MWOMBAJI

Jina..... Anwani..... Namba ya Kiwanja..... Kitalu.....
Mtaa..... Bustani ($\frac{1}{4}$, $\frac{1}{2}$, 1 heka..... Idadi ya Mifugo.....
Idadi ya watu..... Aina ya matumizi.....
Hali ya eneo.....(kiwanja,pagare, nyumba haina watu/ nyumba ina watu)
Saini ya mteja..... Simu Na.....

Tafadhali ambatanisha mojawapo wa nyaraka zifuatazo:-

- i. Hati/Ofa ya umiliki wa kiwanja yenye jina linalofanana na la mwombaji
 - ii. Mkataba wa mauziano ya kiwanja kinachombewa huduma ya maji safi
- Ikiwa muombaji hana viambata tajwa hapo juu(i & ii), Mwenyekiti wa mtaa aidhinisha utambuzi wa muombaji

Jina la M/kiti mtaa Sahihi na muhuri Tarehe

KWA MATUMIZI YA OFISI TU (KUWASA)

2.1 FUNDI MPIMAJI

- i. Ukubwa wa bomba kuu (inchi)
- ii. Urefu wa bomba la mteja (mita)
- iii. Coordinates za bomba kubwa X : Y :
- iv. Coordinates za Dira ya maji X: Y:
- v. Dira ya jirani
- vi. Eneo(Zone)..... Njia(Route)
- vii. Jina la Afisa Sahihi Tarehe/...../ 20....

2.2 AFISA ANAYESAJILI

- i. mteja alipewa makadirio ya vifaa na gharama za kuunganisha tarehe :.....
- ii. Amekabidhiwa Dira No: Tarehe :
- iii. Fundi aliyepangiwa kazi ya kuunganisha, Jina Tarehe :.....
- iv. Fundi amemuunganishia Mteja Tarehe Sahihi ya fundi

Jina la Afisa Sahihi Tarehe/...../ 20....

2.3 FUNDI SANIFU - MIPANGO NA UJENZI

Ninathibisha kuwa,kina na upana wa mtaro wa maunganisho mapya umekidhi viwango vya vipimo vinavyohitajika

Jina la Afisa Sahihi Tarehe/...../ 20....

2.4 FUNDI SANIFU - GIS

Coordinates za mteja(Dira) ni kama ifuatavyo:-

X:_____Y:_____

Dira imesajiliwa tarehe:

Jina la Afisa Sahihi Tarehe/...../ 20....

2.5 DWSSM

Imekaguliwa na kupitishwa /kutopitishwa

Jina la AfisaSahihiTarehe/...../20.....